[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
กลุ่มนิเทศ
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
ภารกิจหลัก
ITA 2564











ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 30 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
แปลภาษาจาก google
ป้อนข้อความ :

พยากรณ์อากาศ
 
ค้นหาจาก google
ปฏิทินกิจกรรม


กันยายน 2564
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
      1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30    

สถิติผู้เยี่ยมชม

 เริ่มนับ 2/ม.ค./2557
ผู้ใช้งานขณะนี้ 2 IP
ขณะนี้
2 คน
สถิติวันนี้
107 คน
สถิติเมื่อวานนี้ี้
119 คน
สถิติเดือนนี้
2868 คน
สถิติปีนี้
22079 คน
สถิติทั้งหมด
122524 คน
IP ของท่านคือ 3.215.177.171
(Show/hide IP)

  

  หมวดหมู่ : ข่าวสารทั่วไป
เรื่อง : ผลการแข่งขันทักษะภาษาไทย เนื่องในงาน วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯสยามบรมราชกุมารี ประจำปี 2564
โดย : plam
เข้าชม : 288
ศุกร์์ ที่ 14 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2564 ปักหมุดและแบ่งปัน
     

ผลการแข่งขันทักษะภาษาไทย เนื่องในงาน วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯสยามบรมราชกุมารี ประจำปี 2564



 
กิจกรรมวาดภาพระบายสี ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่  ด.ญ.สิริกานต์  มีสุวรรณ        โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑   ได้แก่  ด.ญ.สิริอาภา  แท่งทอง        โรงเรียนทานสัมฤทธิ์วิทยา
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒   ได้แก่  ด.ญ.พิทธนันท์  หอมจันทร์   โรงเรียนวัดซองพลู(วิฑิตราชประชานุสรณ์) 


รางวัลชนะเลิศ 
          ด.ญ.สิริกานต์  มีสุวรรณ         
 โรงเรียนประชาอุปถัมภ์


     รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑   
   ด.ญ.สิริอาภา  แท่งทอง 
โรงเรียนทานสัมฤทธิ์วิทยา


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒
ด.ญ.พิทธนันท์  หอมจันทร์   
โรงเรียนวัดซองพลู(วิฑิตราชประชานุสรณ์) 
 


กิจกรรมวาดภาพระบายสี ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๒
รางวัลชนะเลิศ                        ได้แก่  ด.ช.ภพธร  พูนนิพงษ์         โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑    ได้แก่  ด.ญ.กรวีร์  ประสพสม         โรงเรียนชุมชนวัดสมรโกฏิ (อยู่พูนราษฎร์บำรุง) 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒   ได้แก่  ด.ญ.อรุโณทัย  งอนสุวรรณ  โรงเรียนวัดลานนาบุญ (น้อม หงสะเดชอุปถัมภ์) 


รางวัลชนะเลิศ 
ด.ช.ภพธร  พูนนิพงษ์
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑
ด.ญ.กรวีร์  ประสพสม
โรงเรียนชุมชนวัดสมรโกฏิ (อยู่พูนราษฎร์บำรุง) 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒
ด.ญ.อรุโณทัย  งอนสุวรรณ
โรงเรียนวัดลานนาบุญ (น้อม หงสะเดชอุปถัมภ์) 
 

กิจกรรมเขียนเรื่องจากภาพ  ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓
รางวัลชนะเลิศ                       ได้แก่  ด.ญ.จรัสภรณ์  กับทอง          โรงเรียนกลาโหมอุทิศ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑   ได้แก่  ด.ช.ภาคิน  โชติมณี              โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒   ได้แก่  ด.ญ.ณัฐวรินทร์  กุยเพ็ชร์       โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 55 (วัดโบสถ์ดอนพรหม) 


รางวัลชนะเลิศ
ด.ญ.จรัสภรณ์  กับทอง
  โรงเรียนกลาโหมอุทิศ 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑
ด.ช.ภาคิน  โชติมณี
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒ 
ด.ญ.ณัฐวรินทร์  กุยเพ็ชร์
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 55 (วัดโบสถ์ดอนพรหม) 
 

กิจกรรมเขียนเรียงความ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔
รางวัลชนะเลิศ                        ได้แก่  ด.ญ.ภัทธมน  ศรีพลาย          โรงเรียนวัดบัวขวัญ (มีทับราษฎร์บำรุง) 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑    ได้แก่  ด.ญ.กุลสิริยา  หนองหาร       โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ (พิบูลบำรุง)  
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒   ได้แก่  ด.ญ.พัณณิตา  มีอ่อน             โรงเรียนวัดจันทร์ (ผาดไสวประชาอุทิศ) 


รางวัลชนะเลิศ
ด.ญ.ภัทธมน  ศรีพลาย
โรงเรียนวัดบัวขวัญ (มีทับราษฎร์บำรุง) 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑
ด.ญ.กุลสิริยา  หนองหาร
โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ (พิบูลบำรุง)  


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒
ด.ญ.พัณณิตา  มีอ่อน
โรงเรียนวัดจันทร์ (ผาดไสวประชาอุทิศ) 
 

กิจกรรมเขียนเรียงความ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๕
รางวัลชนะเลิศ                             ได้แก่  ด.ญ.เวทิตา  มากทรัพย์           โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑    ได้แก่  ด.ช.พิพัฒน์  ไม้หอม              โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์  
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒   ได้แก่  ด.ช.พีรณัฐ  อ้นบู่                    โรงเรียนอนุบาลบางกรวย(วัดศรีประวัติ) 


รางวัลชนะเลิศ
ด.ญ.เวทิตา  มากทรัพย์
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์ 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑
ด.ช.พิพัฒน์  ไม้หอม
โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์   


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒
ด.ช.พีรณัฐ  อ้นบู่
โรงเรียนอนุบาลบางกรวย(วัดศรีประวัติ) 
 

กิจกรรมเขียนเรียงความ ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖
รางวัลชนะเลิศ                        ได้แก่ด.ญ.อารยา  เกียรติพงสา โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑    ได้แก่  ด.ญ.วิพาภัท  ชูนาม โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง)   
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒    ได้แก่  ด.ญ.เนรัญชญา  เกษนาวา โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ 


รางวัลชนะเลิศ
ด.ญ.อารยา  เกียรติพงสา
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑
ด.ญ.วิพาภัท  ชูนาม
โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง)   


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๒
ด.ญ.เนรัญชญา  เกษนาวา
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ 
 

กิจกรรมเขียนเรียงความ ชั้นปมัธยมศึกษาปีที่ ๑
รางวัลชนะเลิศ                        ได้แก่  ด.ญ.ธนิภรณ์  บุตรแก้ว         โรงเรียนวัดบางระโหง (ภิรมย์ศิริ) 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑    ได้แก่  ด.ญ.วาธิณี  รุ่งเรืองอนันต์   โรงเรียนมหาสวัสดิ์ (ราษฎรบำรุง) 



รางวัลชนะเลิศ
ด.ญ.ธนิภรณ์  บุตรแก้ว
โรงเรียนวัดบางระโหง (ภิรมย์ศิริ) 


รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ ๑
ด.ญ.วาธิณี  รุ่งเรืองอนันต์
โรงเรียนมหาสวัสดิ์ (ราษฎรบำรุง) 





Not Rated stars เฉลี่ย : Not Rated จาก 0 ครั้ง.

ข่าวสารทั่วไป5 อันดับล่าสุด

      การตรวจเยี่ยมพื้นที่เชิงประเมินเพื่อพัฒนาระบบประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา ปได้ลงตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดปราสาท (ปราสาทวิทยา) 23/ก.ย./2564
      พิธีมอบวุฒิบัตรผู้ผ่านการฝึกอบรมครูสอนภาษาจีนของประเทศไทย (ทางออนไลน์) ประจำปี 2564 จัดโดยมหาวิทยาลับครูกว่างซีประเทศจีนร่วมกับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 1 16/ก.ย./2564
      การประชุมชี้แจงการขับเคลื่อนการดำเนินงานตามโครงการส่งเสริมการทำวิจัยเชิงพื้นที่เพื่อการจัดทำนโยบายการจัดการเรียนรู้วิถีใหม่ สพฐ. ในการวิจัยข้อเสนอเชิงนโยบายการจัดการศึกษาในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (Covid-19) 16/ก.ย./2564
      โครงการพัฒนาคุณภาพการจัดการเรียนรวม เรื่องการใช้นิทานเพื่อกระตุ้นความสนใจของเด็กพิเศษ 10/ก.ย./2564
      รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. (Obec Awards) ครั้งที่ 10 3/ก.ย./2564